Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đất mặt Quốc lộ 21A Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, vị trí vàng DT 548m2, chỉ 2x tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đất mặt Quốc lộ 21A Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội - Tổng diện tích: 548m², trong đó 250m² thổ cư sổ đỏ riêng. - Lợi thế: 2 mặt tiền, mỗi chiều 15m, cực kỳ phù hợp để mở quán, showroom hoặc xây chia lô. - Vị trí vàng: Nằm ngay mặt Quốc lộ 21A tuyến huyết mạch kết nối các khu vực trọng điểm. - Chỉ 1015 phút di chuyển tới Đại học Quốc gia, Khu CNC Hòa Lạc, FPT, tổ hợp y tế. - Tiềm năng: Khu vực thành phố vệ tinh Hòa Lạc, dân cư đông, quy hoạch ổn định, giá trị tăng trưởng bền vững. Sổ đỏ riêng, sang tên nhanh gọn. Giá: 21 tỷ thương lượng Liên hệ: 0977663618

Xem thêm

Liên hệ:

097 766 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

21 tỷ

548.1 m²
38,31 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất mặt Quốc lộ 21A Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, vị trí vàng DT 548m2, chỉ 2x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.