Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1057m2 thổ cư 200m2 tại Đông Xuân xã Yên Xuân (huyện Quốc Oai cũ) Hà Nội

Ngày đăng: 06/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 1057m2 thổ cư 200m2 tại Đông Xuân xã Yên Xuân (huyện Quốc Oai cũ) Hà Nội. Đối diện hồ câu nước trong xanh quanh năm, đường bê tông to sạch sẽ, pháp lý sẵn sổ hồng công chứng được luôn, giá tốt chính chủ, xung quanh rất nhiều các bác Hà Thành nghỉ dưỡng cuối tuần giá 8,5tr/m2. Liên hệ SĐT 0988361490

Xem thêm

Liên hệ:

098 836 ****

Vị trí bản đồ

8,98 tỷ

1.057 m²
8,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1057m2 thổ cư 200m2 tại Đông Xuân xã Yên Xuân (huyện Quốc Oai cũ) Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.