Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nghỉ dưỡng phân lô đẳng cấp view hồ - mặt tiền khủng phú cát hà nội dt480m tc 180m mt 17m

Ngày đăng: 10/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM NGHỈ DƯỠNG PHÂN LÔ ĐỈNH VIEW HỒ MẶT TIỀN KHỦNG 17M PHÚ CÁT, QUỐC OAI + Vị trí đắc địa: Lô đất nằm tại trung tâm xã Phú Cát (trước là Hòa Thạch), TP Hà Nội. Chỉ: + 1 phút ra hồ sinh thái, trục chính liên huyện, điểm chờ xe buýt + 3 phút đến chợ, 4 phút đến trường học + 8 phút ra QL21A, kết nối nhanh QL6, Đại lộ Thăng Long + Gần tuyến Metro số 5, Đại học Quốc Gia, Đại học FPT, CNC Hòa Lạc + 15 phút tới BV Nhi TW & BV Phụ sản TW cơ sở 2 + Chỉ 30 phút đến trung tâm Hà Nội + Diện tích: 480m (đất ở 180m) Mặt tiền cực khủng: 17m sâu 28m, cực dễ quy hoạch nghỉ dưỡng hoặc phân lô + Giá bán: 10,1 tỷ Có thương lượng cho khách hàng thiện chí Hướng Đông view hồ thoáng mát quanh năm + Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng TP Hà Nội Pháp lý sạch ranh giới rõ ràng + Quy hoạch ổn định xây dựng thoải mái + Tiềm năng vượt trội: + Khu dân cư đông đúc, đang phát triển mạnh + Rất phù hợp làm biệt thự nghỉ dưỡng, homestay hoặc chia lô đầu tư sinh lời + Liên hệ ngay: Mr. Thuyên 0966529886 Để được hỗ trợ tư vấn pháp lý, xem đất thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

096 652 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

480 m²
21,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nghỉ dưỡng phân lô đẳng cấp view hồ - mặt tiền khủng phú cát hà nội dt480m tc 180m mt 17m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.