Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư tại Xã Hưng Đạo, Quốc Oai, Hà Nội, 4,45 tỷ, 46,6 m2 chính chủ giá ưu đãi

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí thuận lợi tại Xã Hưng Đạo, Quốc Oai, Hà Nội, lô đất thổ cư có diện tích 46,6 m2 đang chờ đón chủ nhân mới. Với giá bán 4,45 tỷ VND, đây là cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Ưu điểm: - Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe. - Mặt tiền 5m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Trang bị đầy đủ các tiện nghi cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giúp dễ dàng chuyển vào ở ngay. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần trường THCS Phụng Châu, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em trong gia đình. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với Nga nhà đất qua số điện thoại 0523451686

Xem thêm

Liên hệ:

052 345 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

46.6 m²
95,49 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư tại Xã Hưng Đạo, Quốc Oai, Hà Nội, 4,45 tỷ, 46,6 m2 chính chủ giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.