Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư trung tâm thị trấn Quốc Oai, gần đường đôi Bắc Nam

Ngày đăng: 05/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán lô đất thổ cư diện tích 70m2, mặt tiền và hậu đều 4m, rất vuông vắn.
Vị trí trung tâm thị trấn Quốc Oai, cách đường đôi Bắc Nam 150m, cách trường cấp 2 Kiều Phú 40m.
Đường rộng, thoáng đãng, giao thông thuận tiện.
Giá bán 8x triệu/m2.
Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng.
Liên hệ anh Liêm 0337931784 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

033 793 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 17,5m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

70 m²
18,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tt. Quốc Oai, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Chí Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư trung tâm thị trấn Quốc Oai, gần đường đôi Bắc Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.