Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 277m2 tại Bắc Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, giá ưu đãi 26 triệu VND/m2

Ngày đăng: 10/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Bắc Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội với diện tích 277m2, giá 26 triệu VND/m2. Nơi đây phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Lô góc siêu đẹp tại phú cát quốc oai hà nội. - Diện tích rộng rãi 277m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. - Là lô góc mặt tiền rộng 30m, thuận lợi cho kinh doanh. - Lô đất cách Quốc Lộ 21 chỉ 200m. - Cách khu công nghệ cao Hòa Lạc và nhà máy in tiền quốc gia, khu phú cát city khoảng 1km. - Với vị trí thuận lợi và nhiều tiềm năng phát triển, đất nền này là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất qua số điện thoại 0906228598, tên Quang Thứ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

277 m²
25,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 277m2 tại Bắc Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, giá ưu đãi 26 triệu VND/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.