Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường to thích hợp làm nhà xưởng, phân lô giá chỉ 1x triệu / 1m2

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT RỘNG MẶT ĐƯỜNG LỚN THÔN HOÀ TRÚC, PHÚ CÁT , HÀ NỘI Vị trí: Thôn Hoà Trúc, xã Phú Cát, TP. Hà Nội Diện tích: 892 m² Pháp lý: Đã có 240 m² thổ cư, sẵn sàng sang tên công chứng Mặt tiền: Nằm ngay trục chính liên thôn, đường 2 ô tô tránh nhau thoải mái, phù hợp làm nhà vườn, homestay, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài Không khí trong lành, khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ, kết nối dễ dàng ra trung tâm thị trấn Quốc Oai, Đại lộ Thăng Long, Làng Văn hoá Giá chỉ từ 1x triệu/m² Cơ hội sở hữu mảnh đất lớn, vị trí đẹp tại cửa ngõ phía Tây Hà Nội! Liên hệ em Ưng Khá : 0824156886

Xem thêm

Liên hệ:

082 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

14 tỷ

892 m²
15,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Liên Xã, X. Hòa Thạch, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
HK

Hoàng Văn Khá

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường to thích hợp làm nhà xưởng, phân lô giá chỉ 1x triệu / 1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.