Tin đăng đã hết hạn.

Phú Cát Hà Nội Diện tích: 550m đã có 304m thổ cư. Mặt tiền: Rộng 10m cách ql21a chỉ 100m

Ngày đăng: 16/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP - TRUNG TÂM THÀNH PHỐ VỆ TINH HÒA LẠC Vị trí: Gần ngã tư vai réo, DT 446 , cách ql21a chỉ 100m Thuộc khu vực Phú Cát Hà Nội Diện tích: 550m đã có 304m thổ cư. Mặt tiền: Rộng 10m, đường trước đất ô tô tránh thoải mái. Ưu điểm nổi bật: Khu vực quy hoạch phát triển thành thành phố vệ tinh Hòa Lạc, tiềm năng tăng giá mạnh. Gần các tiện ích: Nhà văn hóa, chợ, trường học, trạm xăng, sân thể thao... Thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng, homestay hoặc đầu tư sinh lời. Liên hệ: để xem đất và làm việc chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

034 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

11,83 tỷ

550 m²
21,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phú Cát Hà Nội Diện tích: 550m đã có 304m thổ cư. Mặt tiền: Rộng 10m cách ql21a chỉ 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.