Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh mảnh đất 451m2 đất trục chính kinh doanh tại Hà Nội

Ngày đăng: 12/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HÀNG VIP Còn duy nhất 1 mảnh cuối cùng nằm trên mặt đường kinh doanh 446. Diện tích 451m2 mặt tiền 13,3m, nở hậu. 2 mặt thoáng. Có thể tách đôi, hoặc đầu tư tích sản Cách khu CNC , trường Đại Học chỉ 5-7p di chuyển. Về nội đô đúng 25p Đối diện trường học, kinh doanh được nhiều mô hình, gần chợ, đường rộng thông thoáng 2 ô tô tránh nhau Giá công khai 20tr/m2 Liên hệ em 0964996918 để ko bỏ lỡ cơ hội này.

Xem thêm

Liên hệ:

096 499 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,3m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

8,97 tỷ

451 m²
19,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. 446, X. Phú Cát, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
TP

Trương Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh mảnh đất 451m2 đất trục chính kinh doanh tại Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.