Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Phú Mãn giá rẻ nhất khu công nghệ cao Hòa Lạc. Chỉ hơn 4tr/m2

Ngày đăng: 19/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô đất 3337m2 mặt tiền gần 80m2 có 400m2 thổ cư sẵn sổ đỏ nằm tại phân khu HL5 của Phú Mãn Quốc Oai. Vị trí đất nằm trong khu vực dân sinh hiện hữu, xung quanh nhiều biệt thự, homestay. Tiện ích dân sinh đầy đủ với bán kính 500m đầy đủ các tiện ích như UBND, Trạm y tê, trường học các cấp, hệ thống bán lẻ hàng tiêu dùng dân sinh... Giao thông kết nối thuận tiện, chỉ cách quốc lộ 21 khoảng 2km cách trung tâm khu công nghệ cao, các trường đại học khoảng 4 phút di chuyển, cách trung tâm Hà Nội khoảng 30 phút chạy xe. Đường ô tô 7 chỗ vào tận đất. Khí hậu trong lành, thế đất cao bằng phẳng lại view núi đồi nên rất phù hợp để làm khu nghỉ dưỡng, homestay, ngôi nhà thứ 2 hoặc phương án đầu tư lấy lãi vốn, phân lô... Quy hoạch rõ ràng, sổ đỏ pháp lý chuẩn nên rất yên tâm để đầu tư lâu dài. Liên hệ Em An 0982324383 để đi xem đất và tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 80m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

3.337 m²
4,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Phú Mãn giá rẻ nhất khu công nghệ cao Hòa Lạc. Chỉ hơn 4tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.