Tin đăng đã hết hạn.

CẦN BÁN ĐẤT BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG – GẦN QL21A – VIEW HỒ – SỔ ĐỎ – CHỈ ~12TRM²

Ngày đăng: 17/06/2025

5.9
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Tổng diện tích: 385.4m²

+ Đất ở: 68m² (sổ đỏ lâu dài)

+ Đất trồng cây lâu năm: 317.4m² (hạn sử dụng đến 15/10/2043)

- Giá bán: 4.9x tỷ (~12 triệu/m²) – mức giá cực kỳ hợp lý cho vị trí và tiềm năng

- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ công chứng nhanh

- Mặt tiền đường ô tô tránh 5.5m – thuận tiện xây dựng, vận chuyển

**📍 Vị trí đắc địa – Giao thông thuận tiện:**

- Cách QL21A chỉ 600m – kết nối nhanh về trung tâm Hà Nội

- Gần đường ĐH09 (chưa đến 100m)

- Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, an ninh tốt

🌿 Tiện ích xung quanh đầy đủ:

- Cách trường mầm non và UBND xã <100m – thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ

- Cách hồ điều hòa chỉ 50m – không khí trong lành, thoáng mát quanh năm

🎯 Phù hợp xây biệt thự sân vườn, nhà nghỉ dưỡng hoặc định cư lâu dài**

- Đất vuông vắn, thoáng trước sau, không lỗi phong thủy

- Chủ thiện chí bán nhanh – có thương lượng cho khách thực sự quan tâm

📞 **Liên hệ chính chủ: 0344.582.982 (Phương – Zalo/Call)**

Xem thêm

Liên hệ:

034 458 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

386 m²
12,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. 21A, X. Đông Yên, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CẦN BÁN ĐẤT BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG – GẦN QL21A – VIEW HỒ – SỔ ĐỎ – CHỈ ~12TRM² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.