Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đồng vỡ view dốc bậc thang 396m2 hướng hồ đường ôtô tránh nhỉnh 10tr

Ngày đăng: 31/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT ĐỒNG VỠ VIEW DỐC BẬC THANG 396M2 HƯỚNG HỒ ĐƯỜNG ÔTÔ TRÁNH NHỈNH 10TR Vị trí đẹp tại Đồng Vỡ, Phú Mãn, Quốc Oai. Địa thế thoáng, view dốc bậc thang rộng, nhìn ra hồ. Đường trước đất thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái, phù hợp nhiều mục đích sử dụng. Diện tích: 395,7m2 Giá: 11 triệu/m2 (bao chi phí sang tên, công chứng trong ngày) Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch Tiện ích xung quanh: Cách UBND xã Phú Mãn, nhà văn hóa thôn, trường học các cấp chỉ vài trăm mét Gần đường Hồ Chí Minh, cách Quốc lộ 21 khoảng 1.5km Chỉ khoảng 2.5km đến ngã tư Hòa Lạc, Đại lộ Thăng Long, Đại học Quốc gia Hà Nội, khu công nghệ cao Hòa Lạc, tổ hợp y tế Tiềm năng đầu tư: Khu vực nằm trong vùng quy hoạch hơn 60 dự án khu đô thị, villa, homestay, nhà vườn Hạ tầng giao thông quy hoạch đồng bộ, đường lớn Thích hợp đầu tư, tích trữ tài sản, xây nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh dịch vụ Liên hệ trực tiếp Hằng Hạnh để xem đất và chốt cọc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

395.7 m²
10,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đồng vỡ view dốc bậc thang 396m2 hướng hồ đường ôtô tránh nhỉnh 10tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.