Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất 3 mặt tiền view siêu đẹp đồng vỡ, phú mãn, quốc oai, hà nội 383,6m2 tn x2x3

Ngày đăng: 12/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích: 383,6m
Lô góc 3 mặt tiền siêu thoáng mặt tiền cực rộng lên tới 30m
Địa chỉ: Thôn Đồng Vỡ, xã Phú Mãn, huyện Quốc Oai, Hà Nội
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay

LỢI THẾ VƯỢT TRỘI LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN ĐẸP HIẾM CÓ
Khai thác tối đa tiềm năng: kinh doanh, nghỉ dưỡng, phân lô đầu tư sinh lời
Thế đất vuông vắn, cao ráo phong thủy cực vượng

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẮN KẾT TRỌNG ĐIỂM PHÍA TÂY HÀ NỘI
Vài phút tới sân golf cao cấp không gian sống xanh, thư thái
Gần Khu đô thị vệ tinh Hòa Lạc trung tâm quy hoạch trọng điểm
Cận kề Đại học Quốc gia Hà Nội, ĐH FPT tiềm năng cho thuê, kinh doanh dịch vụ
Sát bên Khu công nghệ cao Hòa Lạc Thung lũng Silicon Việt Nam
Gần tuyến Metro số 5 (đường sắt đô thị tương lai) giá trị gia tăng mạnh mẽ
Cạnh Tổ hợp Y tế Hòa Lạc trung tâm y tế lớn nhất khu vực

TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ KẾT NỐI HOÀN HẢO
Bán kính 12km có: UBND xã, trường học các cấp, trạm y tế, nhà văn hóa
Đường trước đất rộng, ô tô tránh nhau thoải mái
Đối diện khu biệt thự, villa nghỉ dưỡng dành cho cán bộ cấp cao

XEM LÀ THÍCH NHÌN LÀ MÊ ĐẦU TƯ LÀ THẮNG!
Liên hệ chính chủ 0983764765 để xem đất và làm việc trực tiếp không qua trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

098 376 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,02 tỷ

383.6 m²
15,7 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất 3 mặt tiền view siêu đẹp đồng vỡ, phú mãn, quốc oai, hà nội 383,6m2 tn x2x3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.