Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Mặt Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, 33,5 triệu / m2, 155m2, Mt 6m,

Ngày đăng: 23/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội với diện tích 155 m2.
Giá bán hấp dẫn chỉ 33,5 triệu / m2.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng.
Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho việc kinh doanh.
Đường vào rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
Khu vực yên tĩnh, lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0927686383 hoặc gặp Lê Văn Phú.

Xem thêm

Liên hệ:

092 768 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,19 tỷ

155 m²
33,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Mặt Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, 33,5 triệu / m2, 155m2, Mt 6m, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.