Tin đăng đã hết hạn.

Nói đến biệt thự rộng đẹp nhất thị Xã Quế Võ ta sẽ thấy nổi bật là khu đô thị Tùng Bách, Tây Hồ

Ngày đăng: 26/09/2024

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nói đến biệt thự rộng đẹp nhất thị Xã Quế Võ ta sẽ thấy nổi bật là khu đô thị Tùng Bách, Tây Hồ. Với thiết kế đô thị hạ tầng hiện đại. Quy hoạch đồng bộ. Với vô vàn tiện ích đi kèm. Tọa lạc Tại. Vị trí vàng thị xã.
Với diện tích 285m², 511m² nơi thỏa mãn đam mê thiết kế.
Gia chủ nhờ em bán 2 lô biệt thự như vậy.
Hướng Nam.
Giá 10 đến 20 tỷ.
Ace có nhu cầu liên hệ 0915 013 *** đi xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

091 501 ****

Vị trí bản đồ

20 tỷ

511 m²
39,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nói đến biệt thự rộng đẹp nhất thị Xã Quế Võ ta sẽ thấy nổi bật là khu đô thị Tùng Bách, Tây Hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.