Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền đường nhựa 10,5m – Hương Quế Nam – Quế Sơn giá chỉ từ 1,09 tỷ

Ngày đăng: 11/05/2026

7.2
Khá
Hình ảnh 1/3

Sỡ hữu vị trí lô góc 3 mặt tiền cực kỳ thông thoáng và nổi bật — phù hợp cho cả nhu cầu an cư, kinh doanh lẫn đầu tư dài hạn.

Vị trí đắc địa – dân cư hiện hữu đông đúc

Mặt tiền đường nhựa rộng 10m5

Kết nối giao thông thuận tiện – khu vực phát triển mạnh

Diện tích: 395m² full thổ cư

Thế đất vuông vức, cao ráo, cực đẹp

Có thể tách thành 3 lô riêng biệt

Tiềm năng khai thác và gia tăng giá trị rất cao

Lợi thế nổi bật:

Lô góc 3 mặt tiền cực hiếm

Phù hợp mở showroom, cafe, cửa hàng, văn phòng

Thích hợp xây biệt thự nhà vườn hoặc đầu tư phân lô

Đường lớn, xe tải lưu thông thoải mái

Liên hệ ngay để xem đất thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ : 0976810428

Xem thêm

Liên hệ:

076 472 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,09 tỷ

140 m²
7,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, X. Quế Phú, H. Quế Sơn, T. Quảng Nam
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền đường nhựa 10,5m – Hương Quế Nam – Quế Sơn giá chỉ từ 1,09 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.