Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Quảng Yên - Đầu tư ngay, lợi nhuận liền tay

Ngày đăng: 11/09/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư đất nền có một không hai tại Quảng Yên, Quảng Ninh!
Với hơn 700 triệu đồng, bạn đã có thể sở hữu ngay một lô đất tiềm năng gần khu công nghiệp Đông Mai.
Diện tích 86m2, mặt tiền 5m, vị trí đắc địa cạnh trường cấp 1, cấp 2 và trạm y tế phường, lô đất này hứa hẹn mang lại lợi nhuận kép cho nhà đầu tư.
Đường rộng rãi, ô tô vào tận nơi, khu dân cư đông đúc, phù hợp để ở hoặc xây nhà trọ cho thuê.
Sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Liên hệ ngay 0859088658 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

085 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 17,2m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

700 triệu

86 m²
8,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Đông Mai, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
NM

Ngoc Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Quảng Yên - Đầu tư ngay, lợi nhuận liền tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.