Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất giá tốt trung tâm nam hòa, quảng yên chỉ hơn 800 triệu có ngay sổ đỏ riêng

Ngày đăng: 29/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Một lô đất gần trung tâm, giá cả phải chăng, dễ dàng xây dựng hoặc đầu tư sinh lời? Đây là cơ hội tuyệt vời cho bạn: Lô đất 96,5m tại Nam Hòa, Thị xã Quảng Yên, giá chỉ hơn 800 triệu, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng sang tên! Thông tin chi tiết: Diện tích: 96,5 m (Ngang 5.5m x Dài 17.5m) lý tưởng để thiết kế nhà phố, nhà vườn. Vị trí đẹp: Trung tâm Nam Hòa, khu dân cư sầm uất, gần chợ, trường học, UBND, khu vui chơi. Giao thông thuận tiện: Ngõ ô tô vào tận nơi, chỉ vài phút ra trục đường 10 làn xe. Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ riêng, chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Tại sao nên chọn lô đất này? Giá cực tốt: Chỉ hơn 800 triệu cho gần 100m, cực kỳ cạnh tranh trong khu vực đang phát triển mạnh. Tiềm năng tăng giá: Quảng Yên đang là điểm nóng đầu tư khi hàng loạt dự án hạ tầng, KCN, và đô thị mới đổ bộ. Linh hoạt mục đích sử dụng: Xây nhà ở, đầu tư lâu dài hoặc cho thuê đều phù hợp. An cư, lạc nghiệp: Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, môi trường sống trong lành. Liên hệ ngay: 0335680405Mr. Đạt) Tư vấn tận tâm, xem đất mọi lúc. Hỗ trợ pháp lý, ngân hàng, sang tên nhanh chóng. Cơ hội không đến lần hai, hãy gọi ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

033 568 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

890 triệu

96.5 m²
9,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất giá tốt trung tâm nam hòa, quảng yên chỉ hơn 800 triệu có ngay sổ đỏ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.