Tin đăng đã hết hạn.

Hot đất khu du lịch biển Tiên Trang Quảng Xương Thanh Hóa

Ngày đăng: 08/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất khu du lịch biển Tiên Trang.
Duy nhất 1 lô trục uỷ ban Tiên Trang dân cư sầm uất cạnh nghỉ, caffe, công ty, karaoke.
Cách biển 500m.
Diện tích 95,2m2.
Giá 1tỷ950.
LH 0969516811.

Xem thêm

Liên hệ:

096 951 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

95.2 m²
20,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot đất khu du lịch biển Tiên Trang Quảng Xương Thanh Hóa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.