Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất đẹp tại Quảng hợp, quảng xương

Ngày đăng: 17/03/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gần 250m2 tại Quảng Hợp Quảng Xương. Đất vuông vắn, đường ô tô vào tận ngõ, dân cư đông đúc.
Cách trục đường liên xã 30m.
Cách khu đất sắp đấu giá ven đường liên xã 50m.
Gần cụm công sở xã như uỷ ban trường học chỉ vài phút xe máy.
Giá chỉ hơn 3tr/m2.
LH 0982.051.500.

Xem thêm

Liên hệ:

098 205 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

850 triệu

248 m²
3,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất đẹp tại Quảng hợp, quảng xương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.