Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền hẻm 160 Trần Hưng Đạo, Quảng Ngãi, diện tích 101m2

Ngày đăng: 29/07/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp lô đất mặt tiền hẻm 160 Trần Hưng Đạo, thuộc trung tâm thành phố Quảng Ngãi.
Diện tích lô đất là 101m2, kích thước 4.3m x 25m, nở hậu.
Vị trí nằm ngay trung tâm thành phố, trên đường bê tông rộng 5m, khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh và di chuyển.
Xung quanh có đầy đủ tiện ích, gần trường học các cấp.
Giá bán 2,1 tỷ đồng, có thương lượng.
Liên hệ: 0906939848 gặp em Tình để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 693 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Chiều sâu 23,49m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

101 m²
20,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
TD

Tình Đại Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền hẻm 160 Trần Hưng Đạo, Quảng Ngãi, diện tích 101m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.