Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán Lô góc mặt tiền 120m2 Mặt tiền đường Làng Nghề - Thạch Bích. Giá chỉ 1,570 tỷ

Ngày đăng: 12/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán Lô góc mặt tiền 120m2
Mặt tiền đường Làng Nghề - Thạch Bích

KDC Điền Viên - Tịnh Ấn Tây
Lô góc siêu đẹp: LK-03, mã lô 01, đường 24B-KCN. Diện tích tận 120.84m2. Hướng Đông Bắc xây nhà sang , xịn, mịn luôn.
Sổ hồng chính chủ

Giá chốt 1.570 tỷ (đã giảm mạnh so với giá mong muốn ban đầu).
Liên hệ lv: 0911118568 ak

Xem thêm

Liên hệ:

091 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20,75m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,57 tỷ

120 m²
13,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Tịnh Ấn Tây, X. Tịnh Ấn Tây, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
NT

Nguyễn Văn Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán Lô góc mặt tiền 120m2 Mặt tiền đường Làng Nghề - Thạch Bích. Giá chỉ 1,570 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.