Tin đăng đã hết hạn.

Đất Nghĩa Dõng, đường 7 chỗ, cách đường nhựa 100m, giá yêu thương

Ngày đăng: 22/04/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất Nghĩa Dõng, đường 7 chỗ, cách đường nhựa 100m, giá yêu thương.
Bán lô đất tại Nghĩa Dõng, Thành phố Quảng Ngãi, vị trí đắc địa, đường ô tô 7 chỗ thông thoáng, cách đường nhựa chỉ 100m.
Diện tích đất là 119m2, hướng Đông đón ánh bình minh mỗi ngày. Giá bán chỉ 750 triệu đồng và có thể thương lượng thêm chút lộc cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ ngay số điện thoại 0343894701 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

034 389 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

750 triệu

119 m²
6,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Hướng
Đông
Địa chỉ
X. Nghĩa Dõng, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
NT

Nhà Đất Giá Rẻ Quảng Ngãi- Bất Động Sản: Mua Bán, Ký Gửi, Cho Thuê,…

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Nghĩa Dõng, đường 7 chỗ, cách đường nhựa 100m, giá yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.