Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Tây Thành, Quảng Thành - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời

Ngày đăng: 05/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Lô đất Tây Thành, Quảng Thành đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích 197m2, sở hữu 2 mặt tiền đường quy hoạch rộng 16.5m, mở ra không gian thoáng đãng và tiềm năng kinh doanh đa dạng.
Vị trí đắc địa, chỉ cách đường tỉnh lộ 4, trường học, ủy ban và chợ vài bước chân, mọi tiện ích đều trong tầm tay.
Giá bán hấp dẫn chỉ 5.5 triệu/m2.
Liên hệ ngay 0905207699 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 520 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,08 tỷ

197 m²
5,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Quảng Thành, H. Quảng Điền, T. Thừa Thiên Huế
NA

Ngoc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Tây Thành, Quảng Thành - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.