Tin đăng đã hết hạn.

Đất Nho Lâm, Quảng Điền - 142m2, mặt tiền 6m, giá chỉ 560 triệu

Ngày đăng: 08/05/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cực sốc! Lô đất vàng tại Nho Lâm, Quảng Phú, Quảng Điền, TP Huế đang chờ đón nhà đầu tư thông thái.
Đất có diện tích 142m2, mặt tiền rộng 6m, tọa lạc tại vị trí đắc địa với đường ô tô tránh, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng đến các khu vực trọng điểm của TP Huế và các địa phương lân cận.
Khu dân cư hiện hữu, phát triển ổn định, an ninh đảm bảo.
Với sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng, lô đất này không chỉ lý tưởng để xây dựng tổ ấm, khu kinh doanh nhỏ mà còn là kênh đầu tư sinh lời bền vững.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng này với giá chỉ 560 triệu đồng. Liên hệ ngay Huy qua số điện thoại 0329272646 để được tư vấn chi tiết và xem đất!
Xem thêm

Liên hệ:

032 927 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 23,67m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

560 triệu

142 m²
3,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Quảng Phú, H. Quảng Điền, T. Thừa Thiên Huế
M✅

MUA BÁN NHÀ ĐẤT THỪA THIÊN HUẾ ✅

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Nho Lâm, Quảng Điền - 142m2, mặt tiền 6m, giá chỉ 560 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.