Tin đăng đã hết hạn.

Đất Quảng Thọ Cách chợ 2 phút 117m2 - 420tr

Ngày đăng: 07/04/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất Quãng Thọ Cách chợ 2 phút 117m2 - 420tr.
Vị trí: Đường 4m rộng rãi, cách chợ Quảng Thọ 2 phút đi xe.
S đất: 117m2 (ngang 6m nở hậu 7,19m dài 24,55m). Toàn bộ đất ở.
Giá bán: 420triệu.
Liên Hệ Nam 0905091828.
Nhận ký gửi các loại hình nhà đất - buôn bán không đội chênh và trung thực thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

420 triệu

117 m²
3,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Quảng Thọ Cách chợ 2 phút 117m2 - 420tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.