Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền bt sổ đỏ cá nhân. Mặt tiền đường 20m đối diện sông Cần Giuộc. Dt 220m2, 10,9 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nền bt sổ đỏ cá nhân. Mặt tiền đường 20m đối diện sông Cần Giuộc. Dt 220m giá 10,9ty. Diện tích 10x22. Giá 10,9ty. Đất biệt thự sổ đỏ tên cá nhân. Nên không bị ép thời gian phải xây dựng. Phù hợp mua đầu tư, để dành lâu dài. Vị trí mặt tiền đường rộng 20m. Đối diện cv dọc bờ sông Cần Giuộc thoáng mát. Liên hệ: 0937371959

Xem thêm

Liên hệ:

093 737 ****

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

220 m²
49,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. 7, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
AL

A Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền bt sổ đỏ cá nhân. Mặt tiền đường 20m đối diện sông Cần Giuộc. Dt 220m2, 10,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.