Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất dự án Nam Gia, P.7, Q.8 ngay Mặt tiền Batơ, DT 137m2, 3 Tỷ 370, Sổ Hồng riêng, Dành KH F0

Ngày đăng: 29/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán đất dự án Nam Gia, P.7, Q.8 ngay Mặt tiền Batơ, DT 137m2, 3 Tỷ 370, Sổ Hồng riêng, Dành KH F0 - Dự án thuộc phường 7, Quận 8 ngay mặt tiền Batơ (đường Vành Đai Trong 60m) gần Khu công nghiệp Phong Phú, Dự án Phú Lợi, Him Lam. Liền kề Dự án Sài Gòn Chợ Lớn, Khu biệt thự Bảo Linh, Khu C Phú Mỹ Hưng. - Nằm trong tổng thể Nam Sài Gòn, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh có thể nhận nền xây dựng ngay, đang tiến hành cấp Giấy Chứng Nhận Quyền Sử Dụng Đất (sổ đỏ). Giá: 3 Tỷ 370, còn Thương Lượng * ƯU TIÊN KHÁCH HÀNG F0 LỘ GIỚI: 10m, 12m, 20m, 60m

Xem thêm

Liên hệ:

097 723 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,37 tỷ

137.5 m²
24,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. 7, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất dự án Nam Gia, P.7, Q.8 ngay Mặt tiền Batơ, DT 137m2, 3 Tỷ 370, Sổ Hồng riêng, Dành KH F0 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.