Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đất tại hẻm Kho Bia, Phường 8, Bến Tre, diện tích 111 mét vuông, mặt tiền rộng 6.5 mét

Ngày đăng: 05/06/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nền đất tại hẻm Kho Bia, Phường 8, Bến Tre.
Diện tích đất là 111 mét vuông, mặt tiền rộng 6.5 mét.
Đường rộng rãi, xe ôtô 7 chỗ có thể di chuyển thoải mái đến tận nơi. Đất sạch, đã có hàng rào bao quanh, khu dân cư đông đúc và thân thiện.
Giá bán chỉ 550 triệu đồng.
Liên hệ ngay Quyên qua số điện thoại hoặc Zalo: 0837.134.757 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay nền đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

083 713 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 17,08m
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

550 triệu

111 m²
4,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. 8, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nhà đất Bến Tre Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đất tại hẻm Kho Bia, Phường 8, Bến Tre, diện tích 111 mét vuông, mặt tiền rộng 6.5 mét - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.