Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Trương Đình Hội, 55 triệu/m2, 3200m2, pháp lý đầy đủ, Quận 8, HCM MT gian 0914143439

Ngày đăng: 20/04/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất rộng lớn tại Trương Đình Hội, Quận 8, Hồ Chí Minh. Với diện tích 3200m2, đất thổ cư, pháp lý đầy đủ, đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai muốn xây dựng hoặc phát triển dự án.

+ Diện tích 3200 m2, thuận lợi cho các loại hình xây dựng khác nhau.
+ Giá chỉ 55 triệu/m2, rất hợp lý so với thị trường.
+ Mặt tiền rộng 30m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Ngõ vào rộng 30m, dễ dàng tiếp cận bằng xe hơi.

- Điểm đặc sắc:
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
+ Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh, đầu tư.

- Tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện hỗ trợ sinh sản & nam học Sài Gòn gần kề.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh tại 162 An Dương Vương, 108 An Dương Vương, 61A Phú Định.
+ Trường Tiểu Học Lưu Hữu Phước, Trường THCS Bình Tân, Trường Tiểu Học Nguyễn Công Trứ trong khu vực.
+ Công viên Nam Hùng Vương, Công viên Vành Đai Phường 10, Công viên Nhỏ Xinh gần đó.

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ trungdatsaovang@gmail.com qua số điện thoại 0914143439.

Xem thêm

Liên hệ:

091 414 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

176 tỷ

3.200 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
0

0914143439

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Trương Đình Hội, 55 triệu/m2, 3200m2, pháp lý đầy đủ, Quận 8, HCM MT gian 0914143439 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.