Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hxh bùi văn ba, 7.2m x 17m, xd cao tầng, hẻm 5m an ninh, nhỉnh 8 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT HXH BÙI VĂN BA 7.2M x 17M XD CAO TẦNG HẺM 5M AN NINH NHỈNH 8 TỶ Vị trí: Hẻm xe hơi 5m, Bùi Văn Ba, Quận 7. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, tiện ích đầy đủ. Diện tích: 7.2m x 17m (vuông vức, đẹp). Tiềm năng: Xây cao tầng, làm nhà phố, CHDV hoặc đầu tư giữ tài sản. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Giá bán: 8.99 tỷ thương lượng Liên hệ: 0899135145Mr Tùng) để xem đất thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

089 913 ****

Vị trí bản đồ

8,99 tỷ

122 m²
73,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tân Thuận Đông, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
BT

BÙI THANH TÙNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hxh bùi văn ba, 7.2m x 17m, xd cao tầng, hẻm 5m an ninh, nhỉnh 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.