Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất phường Phú Thuận Quận 7 giá tốt

Ngày đăng: 20/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- nhu cầu chuyển đổi chính chủ cần bán đất - diện tích 961m2 đất ODT - vị trí lô nhì Đào Trí, tương lai mở rộng thành mặt tiền đường Đào Trí Q7 - giá 53tỉ còn Tl - hiện trạng nhà cấp 4 đường nhựa xe hơi ra vào cách đường Đào Trí 15m Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ 0972115668 Em cảm ơn

Xem thêm

Liên hệ:

097 211 ****

Vị trí bản đồ

53 tỷ

961 m²
55,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
BP

Bđs An Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất phường Phú Thuận Quận 7 giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.