Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền huỳnh tấn phát - phường phú mỹ, quận 7 - giá giảm mạnh từ 88 tỷ còn dưới 80 tỷ !

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giảm mạnh từ 88 tỷ còn 80 tỷ và có thương lượng thêm cho khách thiện chí Đất đẹp xây toà nhà hầm + 7 tầng Lô đất MT - Huỳnh Tấn Phát P. Phú Mỹ, Q.7 - ngang siêu hiếm 17m - Diện tích: 524m2 ( 17m x 30m ) - Sổ Hồng, Hướng Tây - QHXD: Hầm + 07 Tầng Giá bán: 80 Tỷ (Đơn giá 152,6 tr/m2) Liên hệ 0917633868

Xem thêm

Liên hệ:

091 763 ****

Vị trí bản đồ

82 tỷ

524 m²
156,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Tấn Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền huỳnh tấn phát - phường phú mỹ, quận 7 - giá giảm mạnh từ 88 tỷ còn dưới 80 tỷ ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.