Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự duy nhất chào bán tại Nam Long Trần Trọng Cung - 8x25m

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Đất nền biệt thự mặt tiền đường Số 1 KDC Nam Long Trần Trọng Cung Q7 - giá tốt 1 lô duy nhất. - DT 8x25m (CN: 196,5m2). - QHXD: Trệt + 03 tầng. - Hướng Đông. - Giá bán 23 tỷ (đơn giá 117tr/m2) thương lượng. Vị trí: https://maps.app.goo.gl/GaHH5jRWprKkBTnH8?g_st=ic ============= 0969087269 Hoành Võ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

23 tỷ

196.5 m²
117,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu biệt thự Nam Long 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Vo Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất biệt thự duy nhất chào bán tại Nam Long Trần Trọng Cung - 8x25m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.