Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất rẻ nhất mặt tiền đường Số 1 KDC Nam Long Trần Trọng Cung, DT 8x24m, xây dựng được ngay

Ngày đăng: 07/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường số KDC Nam Long Trần Trọng Cung, phường Tân Thuận, TP HCM. - DT 8x24.5m, công nhận sổ 196,5m2. - Hướng chính Đông. - Mặt tiền đường 12m. - GPXD: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. - Pháp lý HĐMB CĐT Nam Long. - Xây nhà hoàn công ra sổ. Giá bán tốt rẻ nhất thị trường. Vị trí:https://maps.app.goo.gl/8t3FqRACUASTDd4u9?g_st=ipc _____________________ BĐS Urban Home. 38 Đặng Đức Thuật, PMH. Hoàng Nhân 0934168456

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

22,8 tỷ

196.5 m²
116,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu biệt thự Nam Long 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lê Hoàng Nhân Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất rẻ nhất mặt tiền đường Số 1 KDC Nam Long Trần Trọng Cung, DT 8x24m, xây dựng được ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.