Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất vàng 7600m2 trần xuân soạn q7, không có lô thứ 2

Ngày đăng: 10/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thích hợp xây chung cư hoặc trung tâm thương mại cao tầng, Hiện tại, chỉ còn một khu đất vàng duy nhất có vị trí đắc địa. Chủ đầu tư đang quan tâm , Sổ hồng chính chủ, vuông vức, hoàn công chuẩn chỉ, công chứng nhanh, vay vốn ngân hàng dễ dàng., Liên hệ Tâm để có được giá tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

093 195 ****

Vị trí bản đồ

725 tỷ

7.600 m²
95,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0931953413

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất vàng 7600m2 trần xuân soạn q7, không có lô thứ 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.