Tin đăng đã hết hạn.

Đất xây dựng cao tầng mặt tiền Nguyễn Thị Thập Quận 7, ngang khủng 21 mét, Giá : 108 tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí đẹp mặt tiền Nguyễn Thị Thập gần nhiều toà building cao - Diện tích : 21m x 28m, công nhận 459m2 - Quy cách xây dựng : Hầm + 10 Tầng - Vị trí nằm gần BigC Nguyễn Thị Thập, thuận tiện di chuyển Q4,Q1, Q2 - Giá : 108 tỷ ( thương lượng )

Xem thêm

Liên hệ:

093 784 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

108 tỷ

459 m²
235,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Huỳnh Ngọc Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất xây dựng cao tầng mặt tiền Nguyễn Thị Thập Quận 7, ngang khủng 21 mét, Giá : 108 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.