Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng lô đất biệt thự đơn lập 275,5m2 mặt tiền đường Phạm Thái Bường, khu phố Nam Thiên 1

Ngày đăng: 02/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất biệt thự đơn lập mặt tiền Số 63 đường Phạm Thái Bường, Phú Mỹ Hưng, phường Tân Hưng, TPHCM. - Đường trước nhà 17,5m; vị trí gần ngã tư Nguyễn Bính & Phạm Thái Bường. - Diện tích đất 275,5m2 (14,5 x 19). - Quy chuẩn xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái + hầm. - Hướng Bắc. - Giá bán 120 tỷ đồng (435 triệu/m2). - Liên hệ Phú Quí 0799997099 * Tài sản tham khảo: Đường Phạm Thái Bường - biệt thự song lập 10,5x20, nhà có thang máy ; giá bán 77,5 tỷ thương lượng. - nhà phố 7x18 trệt lửng 3 lầu ; giá bán 48 tỷ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

275.5 m²
435,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu biệt thự Nam Long 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PQ

Phú Quí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng lô đất biệt thự đơn lập 275,5m2 mặt tiền đường Phạm Thái Bường, khu phố Nam Thiên 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.