Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 6x21 KDC Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng, chỉ còn đúng 2 lô mặt tiền đường số nội bộ, 149 triệu/m2

Ngày đăng: 11/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

+ Lô đường số 7 (đường 12m) hướng Tây Bắc, giá bán 18,8 tỷ. + Lô đường số 8 (đường 12m) hướng Đông Nam, giá bán 19 tỷ. * Giá bán đã bao gồm tiền móng cọc. - Diện tích đất 6x21 (126m2). - Quy chuẩn xây dựng: Trệt lửng 3 lầu + hầm (hơn 400m2 sàn). - Pháp lý hợp đồng mua bán, xây xong ra sổ. - Chủ đầu tư: Công ty Vạn Phát Hưng, đơn vị thi công thô Việt Phú An. + Nhà giá tốt nhất khu: - Nhà thô đường số 8, hướng Tây Bắc, kết cấu: Trệt lửng 3 lầu, giá 19 tỷ. - Nhà cũ đường số 7, hướng Đông Nam, kết cấu: Trệt lửng 3 lầu, giá 21,5 tỷ. - Nhà đẹp, hướng Đông Nam, xây lệch tầng thoáng mát, có chổ đậu ô tô cỡ lớn, giá 25 tỷ thương lượng. - Liên hệ Phú Quí 0799997099

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 6x21 KDC Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng, chỉ còn đúng 2 lô mặt tiền đường số nội bộ, 149 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.