Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 21m x 30m - giá 52tỷ, mặt tiền huỳnh tấn phát, p.phú mỹ quận 7

Ngày đăng: 12/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN HUỲNH TẤN PHÁT - p.PHÚ MỸ QUẬN 7 + Diện tích: 21m x 30m + Vị Trí: đường kinh doanh đông đúc gần siêu thị, gần chợ, gần trường học các cấp,di chuyển các quận trung tâm dễ dàng...... + Giá bán : 52Tỷ Lh : 0906969633 Khang

Xem thêm

Liên hệ:

090 696 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

52 tỷ

630 m²
82,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
k

khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 21m x 30m - giá 52tỷ, mặt tiền huỳnh tấn phát, p.phú mỹ quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.