Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4 lô đất mặt tiền hẻm xe hơi nhựa - gần chợ Phú Thuận, Q7

Ngày đăng: 12/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán 4 lô đất mặt tiền hẻm xe hơi nhựa - gần chợ Phú Thuận, Q7. - Giá chỉ từ: 5,2 tỷ đến 7,8tỷ / lô. - Vị trí đẹp, mặt tiền hẻm thông kinh doanh buôn bán tốt, gần sân bóng đá Công Vinh 9. - Diện tích đã thể hiện trên sổ, nếu cần biết thêm thông tin vui lòng inbox nhé ạ. Liên hệ: 0968995898 Phố Gia (ngay chủ) hoặc truy cập nhadatphogia.com để xem nhiều.

Xem thêm

Liên hệ:

096 899 ****

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

79.2 m²
98,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Cao Thị Chính, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Phố Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4 lô đất mặt tiền hẻm xe hơi nhựa - gần chợ Phú Thuận, Q7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.