Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Q7, 30 tỷ, 249 m2, ngay Vivo City

Ngày đăng: 11/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Sadeco Nghỉ ngơi giải trí, Quận 7, TP. HCM với giá 30 tỷ VND, diện tích 249 m2. + Đường vào rộng 30m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. + Mặt tiền rộng 16m, lý tưởng cho kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. Giá bán 30 tỷ thương lượng Khách thiện chí. Liên hệ em Nhân: 0934168456 Hoàng Nhân gặp ngay chủ làm việc. --- Địa điểm tiện ích xung quanh. + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart và Youth Market Sky Garden. + Bệnh viện FV, Bệnh viện Tim Tâm Đức trong bán kính gần. + Các trường học như Nhà Thiếu Nhi Quận 7 và Little Genius International Kindergarten.

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

30 tỷ

249 m²
120,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí Tân Phong, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lê Hoàng Nhân Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Q7, 30 tỷ, 249 m2, ngay Vivo City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.