Tin đăng đã hết hạn.

**bán lô đất góc hiếm hoi khu nam quang cảnh đồi phú mỹ hưng**

Ngày đăng: 29/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa, khu dân cư cao cấp, liền kề công viên & trường học quốc tế --- ### Thông tin chi tiết: * **Diện tích:** 15 x 18m * **Hướng:** Đông Nam đón nắng sớm, gió mát quanh năm * **Quy chuẩn xây dựng:** Được phép xây dựng hầm (theo giấy phép) 1 trệt, 2 lầu & 1 tầng áp mái * **Vị trí lô góc** cực kỳ thoáng, tiện thiết kế biệt thự, văn phòng đại diện hoặc toà nhà dịch vụ cao cấp --- ### Giá bán nhanh: **102 tỷ** (*có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí*) **Pháp lý rõ ràng Sổ hồng sẵn sàng giao dịch** **Thích hợp mua ở lâu dài hoặc đầu tư khai thác dịch vụ cao cấp** --- **Liên hệ ngay để xem vị trí & nhận báo giá chính xác nhất** **Mr Hoà Lê GreenHouse** hỗ trợ xem đất 24/7 cập nhật giá thị trường chuẩn từng mét vuông **Hotline:** 0907894503 *(Zalo | Viber | Whatsapp | KakaoTalk | WeChat)* **Email:** [hoalegd@gmail.com](mailto:hoalegd@gmail.com) **Website:** [https://greenhouseagency.vn](https://greenhouseagency.vn) **Hồ sơ & sản phẩm khác:** [https://guru.batdongsan.com.vn/pa/nguyenhoale](https://guru.batdongsan.com.vn/pa/nguyenhoale) **Lô đất trống vị trí đẹp pháp lý sạch giao dịch linh hoạt** --- #BanDatNamQuang #LoDatGocPhuMyHung #GreenHouseBDS #DatDepQuan7 #HoaleGreenHouse

Xem thêm

Liên hệ:

090 789 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

102 tỷ

270 m²
377,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Quang 1, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Hòa Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết **bán lô đất góc hiếm hoi khu nam quang cảnh đồi phú mỹ hưng** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.