Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Phạm Hữu Lầu 2.768m ngang khủng 56m chỉ 45,6 tỷ phước kiển, nhà bè

Ngày đăng: 19/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tổng diện tích thực tế: 2.768m. Diện tích xây dựng: 2.273m | Thổ cư: 250m. Mặt tiền rộng 56m x chiều dài 48m cực kỳ hiếm tại khu vực. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, 1 đời chủ sang tên nhanh chóng. Hiện trạng đang khai thác tốt. Chuỗi kinh doanh đa ngành: Café sân vườn, quầy thuốc tây, hàng quán ăn uống, cây kiểng... Có biệt thự vườn hòa mình cùng thiên nhiên, không gian sống an lành, nhiều mảng xanh, gió mát quanh năm. Dòng tiền ổn định vào ở hoặc khai thác ngay không cần đầu tư thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

034 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 56m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

45,6 tỷ

2.768 m²
16,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Minh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Phạm Hữu Lầu 2.768m ngang khủng 56m chỉ 45,6 tỷ phước kiển, nhà bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.