Tin đăng đã hết hạn.

Bán 6 lô đất khu an phú hưng p tân phong quận 7 dt: 840m giá 150 tỷ (7x20m 1 lô) lh:0932041111

Ngày đăng: 18/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán 6 lô đất khu An Phú Hưng P Tân Phong Quận 7 Diên tích: 7x20m ( 6 lô là 840m Giá bán: 150 tỷ Vị trí những lô đất đẹp, nằm trong khu dân cư An Phú Hưng Quận 7 Pháp lý: Đã có sổ minh bạch rõ ràng Dân cư đông đúc, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, xây toà nhà cho thuê.... Anh chị quan tâm liên hệ: 0932041111 EM Dân

Xem thêm

Liên hệ:

093 204 ****

Vị trí bản đồ

150 tỷ

840 m²
178,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nguyenvandan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 6 lô đất khu an phú hưng p tân phong quận 7 dt: 840m giá 150 tỷ (7x20m 1 lô) lh:0932041111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.