Tin đăng đã hết hạn.

Quận 7 - đất hiếm - hẻm 2 ô tô thông - khu hiện hữu xây dựng tự do - giá ~100tr/m2

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích 75m2, ngang 4m dài 18.5m, công nhận đủ, không tí lộ giới Hẻm ô tô 2 xe né nhau thông tứ tung Chuẩn pháp lý, sổ hồng 2025 cất két Giá 8.2 tỷ bớt lộc ... Kha Trần - Nhà tốt Q7, Nhà Bè 0903069966gọi trước xem nhà miễn phí và hỗ trợ tốt nhất)

Xem thêm

Liên hệ:

090 306 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

75.4 m²
108,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
K

Khatran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quận 7 - đất hiếm - hẻm 2 ô tô thông - khu hiện hữu xây dựng tự do - giá ~100tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.