Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 1984m2 MT đường số Tân Quy Q7 34x60m giá 210tỷ TL

Ngày đăng: 06/06/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm. Bán lô đất 1984m2 mặt tiền đường số 77, P. Tân Quy, cách Lotte Mark chỉ 300m. - Dt 34x60m, dtsd hơn 2000m2 (có 1884m2 thổ). Xây buiding quá đẹp. Giá chào 210 tỷ TL. Liên hệ: 0838398939 hùngvilla thương lượng trực tiếp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

083 839 ****

Vị trí bản đồ

210 tỷ

1.948 m²
107,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 77, P. Tân Quy, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0838398939

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 1984m2 MT đường số Tân Quy Q7 34x60m giá 210tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.