Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất hướng Nam, mặt tiền đường Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Q. 7. DT 210m2 - giá 19,95 tỷ!

Ngày đăng: 06/06/2025

5
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất hướng Nam, mặt tiền đường Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Q. 7. Dt: 7*30m. Khu vực đang đông lên từng ngày, xung quanh có 10.000 căn hộ chung cư cao cấp. Thích hợp xây ở & mỡ vp cty, CHDV... Giá: 95 tr/m2. LH: 0907394466 Bình!

Xem thêm

Liên hệ:

090 739 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất hướng Nam, mặt tiền đường Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Q. 7. DT 210m2 - giá 19,95 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.