Tin đăng đã hết hạn.

Đất lớn hiếm có tại Q7 Nguyễn Văn Linh 525m² vuông đẹp Gần cầu Thủ Thiêm 4 Giá chỉ 155tr/m²

Ngày đăng: 28/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ ĐẤT HIẾM 525m² HẺM XE TẢI 12M NGUYỄN VĂN LINH, Q.7 GẦN CẦU TÂN THUẬN 2 TIỀM NĂNG ĐỘT PHÁ Địa chỉ: Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP.HCM Vị trí đắt giá hạ tầng bứt phá: Chỉ vài bước ra Cầu Tân Thuận 2 trục kết nối nhanh về Quận 1, Thủ Thiêm, Quận 4 Hẻm xe tải 12m thuận tiện giao thương, vận hành dịch vụ hoặc xây dựng Khu vực hưởng lợi trực tiếp từ các đại dự án hạ tầng trọng điểm: Cầu Thủ Thiêm 4 sắp triển khai, mở rộng Nguyễn Văn Linh, kết nối KĐT Thủ Thiêm & KĐT Cảng Hiệp Phước Diện tích lớn & hiếm: 21m x 25m = 525m², thửa vuông vức, phong thủy đẹp Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê thu nhập ổn định 70 triệu/tháng Phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, khách sạn, văn phòng, showroom, hoặc giữ đất cho thuê chờ tăng giá Giá bán: 155 triệu/m² Tổng: 81,375 tỷ (Thương lượng trực tiếp chính chủ) Liên hệ xem đất: 0907297827

Xem thêm

Liên hệ:

090 729 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất lớn hiếm có tại Q7 Nguyễn Văn Linh 525m² vuông đẹp Gần cầu Thủ Thiêm 4 Giá chỉ 155tr/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.