Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất nền dự án Golden Silk Đại Từ Thái Nguyên

Ngày đăng: 07/05/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Golden Silk Đại Từ tâm điểm đầu tư mới tại Thái Nguyên!
Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường tỉnh 263B, gần Quốc Lộ 37 kết nối nhanh các khu công nghiệp, trung tâm hành chính.
Pháp lý chuẩn chỉnh Sổ đỏ từng lô, sang tên ngay.
Sản phẩm đa dạng: Diện tích từ 85m2, 150m2.
Giá hấp dẫn thanh toán linh hoạt hỗ trợ vay ngân hàng.
Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, đường rộng, khu thương mại.

Tiềm năng sinh lời cao thanh khoản tốt hạ tầng phát triển mạnh!

Liên hệ ngay: 0349339176.

Xem thêm

Liên hệ:

034 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,22 tỷ

150 m²
21,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Jamona Golden Silk, Đ. Bùi Văn Ba, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ht

hương trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất nền dự án Golden Silk Đại Từ Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.